ĐUNEYTI

ICEFSF.GIF (1362 bytes)islsff2.gif (1537 bytes)

       

ASGRIMSSONAR  15.9.2004 - 15.6.2006

SJ+F

BREYTING  27.9.2005 og 7.3.2006

Forsćtisráđherra

Halldór Ásgrimsson

f

15.9.2004

-

15.6.2006

Utanrikisráđherra

Daviđ Oddsson

sj

15.9.2004

-

27.9.2005

  Utanrikisráđherra

Geir H.Haarde

sj

27.9.2005

-

15.6.2006

Doms-og kirkjumálaráđherra

Björn Bjarnason

sj

15.9.2004

-

15.6.2006

Fjármálaráđherra

Geir H.Haarde

sj

15.9.2004

-

27.9.2005

  Fjármálaráđherra

Árni M.Mathiesen

sj

27.9.2005

-

15.6.2006

Landbúnađarráđherra

Guđni Águstsson

f

15.9.2004

-

15.6.2006

Samgönguráđherra

Sturla Böđvardsson

sj

15.9.2004

-

15.6.2006

Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Jón Kristjánsson

f

15.9.2004

-

7.3.2006

  Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Siv Friđleifsdóttir

sj

7.3.2006

-

15.6.2006

Sjávarútvegsráđherra

Árni M.Mathiesen

sj

15.9.2004

-

27.9.2005

  Sjávarútvegsráđherra

Einar Kristinn Guđfinnsson

sj

27.9.2005

-

15.6.2006

Iđnađar-og vidskiptaráđherra

Valgerđur Sverrisdóttir

f

15.9.2004

-

15.6.2006

Felagsmálaráđherra

Árni Magnusson

f

15.9.2004

-

7.3.2006

  Felagsmálaráđherra

Jón Kristjánsson

f

7.3.2006

-

15.6.2006

Menntamálaráđherra

Ţorgerđur Katrin Gunnarsdóttir

sj

15.9.2004

-

15.6.2006

Umhverfisráđherra

Sigríđur Anna Ţórđardóttir

sj

15.9.2004

-

15.6.2006