ĐUNEYTI

BENEDIKTSSONAR 14.11.1963 - 10.10.1970

SJ+A

BREYTINGAR 8.5.1965,31.8.1965,.1.1.1970 og 10.7.1970

Forsćtisráđherra

Bjarni Benediktsson

sj

14.11.1963

-

10.7.1970

  Forsćtisráđherra vt.

Jóhann Hafstein

sj

10.7.1970

-

10.10.1970

Utanríkisráđherra

Guđmundur Í.Guđmundsson

a

14.11.1963

-

31.8.1965

  Utanríkisráđherra

Emil Jónsson

a

31.8.1965

-

10.10.1970

Sjávarutvegs-og félagsmálaráđherra

Emil Jónsson

a

14.11.1963

-

31.8.1965

  Sjávarutvegs-og félagsmálaráđherra

Eggert G.Ţorsteisson

a

31.8.1965

-

1.1.1970

    Sjávarutvegs-,heilbrigdis- og tryggingamálaráđherra

Eggert G.Ţorsteisson

a

1.1.1970

-

10.10.1970

     Félagsmálaráđherra

Emil Jónsson

a

1.1.1970

-

10.10.1970

Fjármálaráđherra

Gunnar Thoroddsen

sj

14.11.1963

-

8.5.1965

  Fjármálaráđherra

Magnús Jónsson

sj

8.5.1965

-

10.10.1970

Menntamála-og viđskiptaráđherra

Gylfi Ţ.Gislason

a

14.11.1963

-

10.10.1970

Landbunadar-og samgönguráđherra

Ingólfur Jónasson

sj

14.11.1963

-

10.10.1970

Doms-og kirkjumála-og iđnađarráđherra

Jóhann Hafstein

sj

14.11.1963

-

10.10.1970