Fyrsta RÁĐUNEYTI  Sigmundar Daviđs

islsff2.gif (1537 bytes)

GUNNLAUGSSONAR  23.5.2013 - 7.4.2016

F+SJ

BREYTINGAR 4.12.2014 og 31.12.2014

Forsćtisráđherra Sigmundur Daviđ Gunnlaugsson f 23.5.2013 -   6.4.2016
Fjármála- og efnahagsráđherra Bjarni Benediktsson Jr sj 23.5.2013 -
Utanrikisráđherra Gunnar Bragi Sveinsson f 23.5.2013 -    7.4.2016
Mennta- og menningarmálaráđherra Illugi Gunnarsso sj 23.5.2013 -
Iđnađar- og viđskiptaráđherra Ragnheiđur Elín Árnadóttirr sj 23.5.2013 -
Sjávarútvegs- og landbúnađarráđherra Sigurđur Ingi Jóhannsson f 23.5.2013 -    7.4.2016
Umhverfis- og auđlindaráđherra Sigurđur Ingi Jóhannsson f 23.5.2013 - 31.12.2014
  Umhverfis- og auđlindaráđherra Sigrún Magnúsdóttir  f 31.12.2014 -
Innanríkisráđherra Hanna Birna Kristjánsdóttir sj 23.5.2013 -   4.12.2014
  Innanríkisráđherra Ólöf Nordal sj 4.12.2014 -
Heilbrigđisráđherra Kristján Ţór Júlíusson sj 23.5.2013 -
Félags- og húsnćđismálaráđherra Eygló Harđardóttir f 23.5.2013 -

 

 

 

 

 

 

Source:httl://stjornarrad.is/rikisstjorn/radherrar/