Fyrsta RÁÐUNEYTI

HERMANNSSONAR 26.5.1983-8.7.1987

F+SJ

BREYTINGAR 16.10.1985,24.1.1986 og 24.3.1987

Forsätisrádherra

Steingrimur Hermannsson

f

26.5.1983

-

8.7.1987

Utanrikisrádherra

Geir Hallgrimsson

sj

26.5.1983

-

24.1.1986

  Utanrikisrádherra

Matthias A.Mathiesen

sj

24.1.1986

-

8.7.1987

Fjármálarádherra

Albert Gudmundsson

sj

26.5.1983

-

16.10.1985

  Fjármálarádherra

Thorsteinn Pálsson

sj

16.10.1985

-

8.7.1987

Felagsmálarádherra

Alexander Stefansson

f

26.5.1983

-

8.7.1987

Sjávarutvegsrádherra

Halldor Asgrimsson

f

26.5.1983

-

8.7.1987

Landbunadar-,doms-og kirkjumálarádherra

Jon Helgason

f

26.5.1983

-

8.7.1987

Samgöngurádherra

Matthias Bjarnason

sj

26.5.1983

-

8.7.1987

Heilbrigdis-og tryggingamálarádherra

Matthias Bjarnason

sj

26.5.1983

-

16.10.1985

  Heilbrigdis-og tryggingamálarádherra

Ragnhild Helgadottir

sj

16.10.1985

-

8.7.1987

Vidskiptarádherra

Matthias A.Mathiesen

sj

26.5.1983

-

16.10.1985

  Vidskiptarádherra

Matthias Bjarnason

sj

16.10.1985

-

8.7.1987

Menntamálarádherra

Ragnhild Helgadottir

sj

26.5.1983

-

16.10.1985

  Menntamálarádherra

Sverrir Hermannsson

sj

16.10.1985

-

8.7.1987

Idnadarrádherra

Sverrir Hermannsson

sj

26.5.1983

-

16.10.1985

  Idnadarrádherra

Albert Gudmundsson

sj

16.10.1985

-

24.3.1987

   Idnadarrádherra

Thorsteinn Pálsson

sj

24.3.1987

-

8.7.1987