Fyrsta RÁĐUNEYTI

JOHANNESSONAR  14.7.1971 - 28.8.1974

F+AB+SFV

BREYTINGAR 16.7.1973 og 6.5.1974

Forsćtis-,doms-og kirkjumálaráđherra

Ólafur Jóhannesson

f

14.7.1971

-

28.8.1974

Utanríkisráđherra

Einar Ágústsson

f

14.7.1971

-

28.8.1974

Fjármála-og landbúnađarráđherra

Halldór E.Sigurđsson

f

14.7.1971

-

28.8.1974

Félagsmála-og samgönguráđherra

Hannibal Valdimarsson

sfv

14.7.1971

-

16.7.1973

  Félagsmála-og samgönguráđherra

Björn Jónsson

sfv

16.7.1973

-

6.5.1974

   Félagsmála-og samgönguráđherra

Magnús Torfi Ólafsson

sfv

6.5.1974

-

28.8.1974

Sjávarútvegs-og viđskiptaráđherra

Lúđvik Jósepsson

ab

14.7.1971

-

28.8.1974

Heilbrigđis-og iđnađarráđherra

Magnús Kjartansson

ab

14.7.1971

-

28.8.1974

Menntamálaráđherra

Magnús Torfi Ólafsson

sfv

14.7.1971

-

28.8.1974