Ţridja RÁĐUNEYTI

         

JÓNASSONAR 24.7.1956 - 23.12.1958

F+AB+A

BREYTINGAR  3.8.1956 og 17.10.1956

Forsćtis-,landbúnađar-og domsmálaráđherra

Hermann Jónasson

f

24.7.1956

-

23.12.1958

Utanríkisráđherra

Guđmundur Í.Guđmundsson

a

24.7.1956

-

3.8.1956

  Utanríkisráđherra

Emil Jónsson

a

3.8.1956

-

17.10.1956

   Utanríkisráđherra

Guđmundur Í.Guđmundsson

a

17.10.1956

-

23.12.1958

Fjármálaráđherra

Eynsteinn Jónsson

f

24.7.1956

-

23.12.1958

Mennta-og iđnađarmálaráđherra

Gylfi Ţ.Gíslason

a

24.7.1956

-

23.12.1958

Félagsmálaráđherra

Hannibal Valdimarsson

ab

24.7.1956

-

23.12.1958

Sjávarútvegs-og viđskiptamálaráđherra

Lúđvik Jósepsson

ab

24.7.1956

-

23.12.1958