Fyrsta RÁĐUNEYTI

ICESSF.GIF (1447 bytes)islaf.gif (1601 bytes)

ODDSSONAR  30.4 1991 - 23.4.1995

SJ+A

BREYTINGAR 14.6.1993,24.6.1994 og 12.11.1994

Forsćtisráđherra

Daviđ Oddsson

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Utanríkisráđherra

Jón Baldvin Hannibalsson

a

30.4.1991

-

23.4.1995

Fjármálaráđherra

Friđrik Sophusson

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Menntamálaráđherra

Ólafur G.Einarsson

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Iđnađar-og viđskiptaráđherra

Jón Sigurđsson

a

30.4.1991

-

14.6.1993

  Iđnađar-og viđskiptaráđherra

Sighvatur Björgvinsson

a

14.6.1993

-

23.4.1995

Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Sighvatur Björgvinsson

a

30.4.1991

-

14.6.1993

  Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Guđmundur Árni Stefánsson

a

14.6.1993

-

24.6.1994

   Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Sighvatur Björgvinsson

a

12.11.1994

-

23.4.1995

Sjávarutvegsráđherra

Ţorsteinn Pálsson

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Doms-og kirkjumálaráđherra

Ţorsteinn Pálsson

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Félagsmálaráđherra

Jóhanna Sigurđardóttir

a

30.4.1991

-

21.6.1994

  Félagsmálaráđherra

Guđmundur Árni Stefánsson

a

24.6.1994

-

12.11.1994

   Félagsmálaráđherra

Rannveig Guđmundsdóttir

a

12.11.1994

-

23.4.1995

Lundbunađar-og samgönguráđherra

Halldor Blöndal

sj

30.4.1991

-

23.4.1995

Umhverfisráđherra

Eiđur Guđnason

a

30.4.1991

-

14.6.1993

  Umhverfisráđherra

Össur Skarpheđinsson

a

14.6.1993

-

23.4.1995