AnnađĐUNEYTI ICESSF.GIF (1447 bytes)ICEFSF.GIF (1362 bytes)

ODDSSONAR   23.4.1995 - 28.5.1999

  SJ+F

BREYTINGAR 16.4.1998 og 11.5.1999.

Forsćtisráđherra

Daviđ Oddsson

sj

23.4.1995

-

28.5.1999

Utanríkisráđherra

Halldór Ásgrimsson

f

23.4.1995

-

28.5.1999

Fjármálaráđherra

Friđrik Sophusson

sj

23.4.1995

-

16.4.1998

  Fjármálaráđherra

Geir H.Haarde

sj

16.4.1998

-

28.5.1999

Landbúnađar-og umhverfisráđherra

Guđmundur Bjarnason

f

23.4.1995

-

11.5.1999

  Landbúnađar-og umhverfisráđherra

Halldór Ásgrimsson

f

11.5.1999

-

28.5.1999

Menntamálaráđherra

Björn Bjarnason

sj

23.4.1995

-

28.5.1999

Félagsmálaráđherra

Páll Pétursson

f

23.4.1995

-

28.5.1999

Sjávarútvegsráđherra

Ţorsteinn Pálsson

sj

23.4.1995

-

11.5.1999

  Sjávarútvegsráđherra

Daviđ Oddsson

sj

11.5.1999

-

28.5.1999

Doms-og kirkjumálaráđherra

Ţorsteinn Pálsson

sj

23.4.1995

-

11.5.1999

  Doms-og kirkjumálaráđherra

Daviđ Oddsson

sj

11.5.1999

-

28.5.1999

Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Ingibjörg Palmadóttir

f

23.4.1995

-

28.5.1999

Iđnađar-og viđskiptaráđherra

Finnur Ingólfsson

f

23.4.1995

-

28.5.1999

Samgönguráđherra

Halldor Blöndal

sj

13.4.1995

-

28.5.1999