Ţriđja  RÁĐUNEYTI islsff2.gif (1537 bytes)ICEFSF.GIF (1362 bytes)

ODDSSONAR   28.5.1999 - 23.5.2003

SJ+F

BREYTINGAR 31.12.1999 ,14.4.2001 og 2.3.2002

Forsćtisráđherra

Daviđ Oddsson

sj

28.5.1999

-

23.5.2003

Utanríkisráđherra

Halldór Ásgrimsson

f

28.5.1999

-

23.5.2003

Fjármálaráđherra

Geir H.Haarde

sj

28.5.1999

-

23.5.2003

Landbúnađarráđherra

Guđni Águstsson

f

28.5.1999

-

23.5.2003

Menntamálaráđherra

Björn Bjarnason

sj

28.5.1999

-

2.3.2002

  Menntamálaráđherra

Tómas Ingi Olrich

sj

2.3.2002

-

23.5.2003

Félagsmálaráđherra

Páll Pétursson

f

28.5.1999

-

23.5.2003

Sjávarútvegsráđherra

Árni Mathiesen

sj

28.5.1999

-

23.5.2003

Doms-og kirkjumálaráđherra

Solveig Pétursdóttir

f

28.5.1999

-

23.5.2003

Iđnađar-og viđskiptaráđherra

Finnur Ingólfsson

f

28.5.1999

-

31.12.1999

  Iđnađar-og viđskiptaráđherra

Valgerđur Sverrisdóttir

f

31.12.1999

-

23.5.2003

Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Ingibjörg Pálmadóttir

f

28.5.1999

-

14.4.2001

  Heilbrigđis-og tryggingamálaráđherra

Jón Kristjánsson

f

14.4.2001

-

23.5.2003

Samgönguráđherra

Sturla Böđvardsson

sj

28.5.1999

-

23.5.2003

Umhverfisráđherra

Siv Friđleifsdottir

sj

28.5.1999

-

23.5.2003