Annađ RÁĐUNEYTI  Jóhönnu

islvg.gif (1748 bytes)

SIGURĐARDÓTTUR 10.5.2009 - 23.5.2013

S+VG

BREYTINGAR 1.10.2009,2.9.2010,1.1.2011 og 31.12.2011

Forsćtisráđherra Jóhanna Sigurđardóttir s 10.5.2009 -

23.5.2013

Fjármálaráđherra Steingrímur J.Sigfússon vg 10.5.2009 -

31.12.2011

  Fjármálaráđherra Oddný G.Harđardóttir s 31.12.2011 -

23.5.2013

Utanrikisráđherra Össur Skarphéđinsson s 10.5.2009 -

23.5.2013

Heilbrigđisráđherra Ögmundur Jónasson vg 10.5.2009 -

30.9.2009

 Heilbrigđisráđherra Álfheiđur Ingadóttir vg 1.10.2009 -

2.9.2010

  Heilbrigđisráđherra Guđbjartur Hannesson s 2.9.2010 -

1.1.2011

Samgönguráđherra Kristján L.Möller s 10.5.2009 -

2.9.2010

  Samgöngu- og sveitarstjórnarráđherra Ögmundur Jónasson vg 2.9.2010 -

1.1.2011

Mennta- og menningarmálaráđherra Katrín Jakobsdóttir vg 10.5.2009 -

23.5.2013

Doms-og kirkjumálaráđherra Ragna Árnadóttir   10.5.2009 -

2.9.2010

  Dómsmala- og mannréttindaráđherra Ögmundur Jónasson vg 2.9.2010 -

1.1.2011

Vidskiptaráđherra Gylfi Magnússon   10.5.2009 -

1.10.2009

  Efnahags- og vidskiptaráđherra Gylfi Magnússon   1.10.2009 -

2.9.2010

   Efnahags- og vidskiptaráđherra Árni Páll Ŕrnason s 2.9.2010 -

31.12.2011

    Efnahags- og vidskiptaráđherra Steingrímur J.Sigfússon vg 31.12.2011 -

23.5.2013

Iđnađarráđherra Katrín Júliúsdóttir s 10.5.2009 -

23.5.2013

Sjávarútvegs- og landbúnađarráđherra Jón Bjarnason vg 10.5.2009 -

31.12.2011

  Sjávarútvegs- og landbúnađarráđherra Steingrímur J.Sigfússon vg 31.12.2011 -

23.5.2013

Felags- og tryggingamálaráđherra Árni Páll Ŕrnason s 10.5.2009 -

2.9.2010

  Felags- og tryggingamálaráđherra Guđbjartur Hannesson s 2.9.2010 -

1.1.2011

Umhverfisráđherra Svandís Svavarsdóttir vg 10.5.2009 -

23.5.2013

Innanríkisráđherra Ögmundur Jónasson vg 1.1.2011 -

23.5.2013

Velferđarráđherra Guđbjartur Hannesson s 1.1.2011 -

23.5.2013