Fjórđa RÁĐUNEYTI

THORS    11.9.1953 - 24.7.1956

SJ+F

BREYTINGAR  14.4.1954 og 8.9.1954

Forsćtis-og atvinnumálaráđherra

Ólafur Thors

sj

11.9.1953

-

24.7.1956

Utanríkisráđherra

Kristinn Guđmundsson

f

11.9.1953

-

24.7.1956

Domsmála-og menntamálaráđherra

Bjarni Benediktsson

sj

11.9.1953

-

24.7.1956

Fjármálaráđherra

Eynsteinn Jónsson

f

11.9.1953

-

14.4.1954

  Fjármálaráđherra

Skúli Guđmundsson

f

14.4.1954

-

8.9.1954

   Fjármálaráđherra

Eynsteinn Jónsson

f

8.9.1954

-

24.7.1956

Viđskiptamálaráđherra

Ingólfur Jónsson

sj

11.9.1953

-

24.7.1956

Landbunađar-og félagsmálaráđherra

Steíngrimur Steinţórsson

f

11.9.1953

-

24.7.1956